ราคา 2100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 36.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 58333.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทร์เดชา-รามคำแหง (รามคำแหง 43/1) | Lumpini Condotown Bodindecha-Ramkamhaeng

กาญจนา
0616246429
2023-03-28 10:42:28.0
เลขที่ประกาศ: 435838
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายด่วน คอนโดลุมพินี บดินทรเดชา-รามคำแหง (ห้องมุม)กว้างขวาง

-พื้นที่ 36 ตารางเมตร ตึก C ห้องมุม ชั้น 2 ห้องกว้าง กั้นห้องเป็นสัดส่วน

**ห้องทำเฟอร์นิเจอร์บิวอินทั้งหมด ทีวีใหม่ (ยังมีประกัน) ตู้เย็น เครื่องซักผ้า เครื่องทำน้ำอุ่นแถมให้หมด ตู้เสื้อผ้า ชั้นหนังสือ ชั้นทีวี ผ้าม่าน มุ้งลวด

**แอร์ 2 ตัว 18000 BTU , 24000 BTU ข้างนอกห้องนอน

-ห่างจาก รร บดินทรเดชา 50 เมตร
-ห่างจากหน้าราม ประมาณ 200 เมตร

**ราคาขาย 2,100,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง

*ที่ตั้ง 43/1 รามคำแหง 39, วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร 10310

----------------------------------
สนใจติดต่อ เอิน 098-352-9595 092-260-3378
#unionhome

#UnionHome #นักขายสายโอน ติดต่อสอบถาม 061-6246429 k.ญิ๋ง

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
รามคำแหง 43/1
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทร์เดชา-รามคำแหง (รามคำแหง 43/1) Lumpini Condotown Bodindecha-Ramkamhaeng
ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทร์เดชา-รามคำแหง (รามคำแหง 43/1) | Lumpini Condotown Bodindecha-Ramkamhaeng

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทร์เดชา-รามคำแหง (รามคำแหง 43/1) | Lumpini Condotown Bodindecha-Ramkamhaeng